1. Kuna yarda da keɓancewa?
Ee, za mu iya tallafa wa abokan cinikinmu tare da OEM, don ya zama sauƙi don buɗe kasuwar gida da gina haɗin gwiwa na dogon lokaci tsakaninmu.
2. Za ku iya ba da samfurin?
4. Za ku iya taimakawa don shigarwa?
Ee, za mu iya shirya don taimakawa wajen shigarwa idan an buƙata.
5. Yadda ake biya?
Kuna iya biya ta ƙungiyar ƙasashen yamma, T/T. Cash zai yi kyau idan muka yi kasuwanci fuska da fuska.
6. Me yasa bangarori masu ɗaukar amo suke aiki?
Kyawawan kayan ɗaukar sauti zasu taimaka rage jin daɗin sauti, tsaftace sautin murya a cikin ɗakin, da maido da sautin.
daki zuwa ma'aunin sauti mai kyau kuma yana da tsabta mai kyau. Don sa mutanen da ke zaune a cikin wannan sarari su ji daɗi, don ƙara ƙara
dadi m acoustic yanayi.
7. Ta yaya panel acoustic ke aiki?
Ƙungiyar acoustic tana ba da aiki mai sauƙi da mahimmanci don ɗaukar sauti. Akwai tsagi da ramuka a saman
panel, don haka za ku iya tunanin cewa sautunan da makamashi suna tafiya ta cikin ramuka da ramuka, har ma da rata tsakanin bango da bango.
panel a ciki da waje, sautin makamashi cikin zafi da asara Ko da panel ba zai iya sa tushen sauti ya ɓace ba, amma suna iya ragewa
echoes wanda zai iya yin babban tasiri a kan acoustics na dukan dakin.
8. Ta yaya zan san girman da adadin kayan ɗaukar sauti da ke amfani da su a sararin samaniya na?
Akwai abubuwa guda biyu wajen tantance adadin fa'idar sautin murya da ake buƙata don sarari da aka ba.
Da farko, muna buƙatar sanin tsayi, faɗi da tsayin ɗakin. Zai fi kyau a aiko mana da zanen Auto CAD.Na biyu, muna buƙatar fahimtar abubuwan da ke cikin sararin samaniya, ciki har da bango, benaye da rufi.